Đặc trưng các sản phẩm
Sợi quảng Đuôi heo

OS2 Single Mode sợi quảng Đuôi heo SC APC với chứng nhận RoHS ISO 9001

OS2 Single Mode Fiber Optic Pigtail SC APC With RoHS ISO9001 Certification
Sợi quảng Đuôi heo

OS2 Single Mode sợi quảng Đuôi heo SC APC với chứng nhận RoHS ISO 9001

Hơn
Cáp quảng sợi quảng

Chôn trực tiếp Bộ đôi dây cáp sợi lắp ráp 36 Đầu nối sợi Oem

Direct Buried Duplex Fiber Patch Cord Assemblies 36 Fibre Oem Connector
Cáp quảng sợi quảng

Chôn trực tiếp Bộ đôi dây cáp sợi lắp ráp 36 Đầu nối sợi Oem

Hơn
Cáp quảng sợi quảng

Dây cáp quảng LC To ST, Cáp nhảy quảng với 2.0MM / 3.0MM

LC To ST Fiber Optic Optical Patch Cord , Optical Jumper Cable With 2.0MM / 3.0MM
Cáp quảng sợi quảng

Dây cáp quảng LC To ST, Cáp nhảy quảng với 2.0MM / 3.0MM

Hơn

Cáp quảng sợi quảng & Sợi quảng Đuôi heo

Thêm sản phẩm
Chúng tôi là ai
Giới thiệu

Công ty TNHH thiết bị thông tin quang học Thâm Quyến SUNWISE là một công ty chuyên sản xuất và gia công máy nhảy sợi quang, khung, phụ kiện và các sản phẩm khác, với hệ thống quản lý chất lượng hoàn ...

QC QC Hồ sơ

Kiểm soát chất lượng của bạn cho sản phẩm sợi quang của bạn là gì? 1. Đảm bảo nguồn. Chúng tôi có nhà cung cấp nguyên liệu hợp tác lâu dài của riêng mình. Tất cả các sản phẩm đều được chứng nhận RoHS ...

liên hệ chúng tôi

Địa chỉ nhà : Tầng 8, tòa nhà 58, quận mới luowuwei, đường dalang, quận mới Longhua, Thâm Quyến

Thời gian làm việc: 00:00-24:00 ( Hiện Bắc Kinh)

Điện thoại Kinh doanh : 86-755-21006574(Thời gian làm việc) 86-755-21006574(Nonworking thời gian)

SỐ FAX : 86-755-21006574

Thư điện tử : mark@swoptc.com

Xem thêm >>

Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd